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PLAYING FIELD

KALENDA YA MATUKIO YA TCRA

MWAKA 2021
JANUARI 2021
[jumaa 01 Mwaka Mpya
Jumanne 12 Mapinduzi Zanzibar
Jumatatu 18 Siku ya Umoja wa Posta wa Afrika

(PAPU Day), Arusha

FEBRUARI 2021

Jumanne 9 Siku ya Mtandao Salama
Jumamosi 13 Siku ya Redio Duniani
Jumatatu 08 Siku ya Kimataifa ya Wanawake
[jumaa 02 jumaa Kuu
Jumapili 04 Jumapili ya Pasaka
Jumatatu 05 Jumatatu ya Pasaka
Jumatano 07 Siku ya Karume
Alhamisi 22 Siku ya Kimataifa ya Wasichana na
TEHAMA

Jumatatu 26 Muungano

 MEI2021
Jumamosi 01 Siku ya Kimataifa ya Wafanyakai
Jumatano/Alhamisi 12/13 Eid el Fitr
Jumatatu 17 Siku ya Kijamii ya Mawasiliano na

Habari Duniani (WTISD)



JUNI 2021
Jumamosi 05 Siku ya Mazingira Duniani

JULAI 2021
Jumatano 07 Siku kuu ya Maonesho ya Biashara

ya Kimataifa (Saba Saba)

Jumanne 20 Eid El Hajj

AGOSTI 2021

Jumapili 08 Siku Kuu ya Wakulima (Nane Nane)

SEPTEMBA 2021

Alhamisi 23 Siku ya Kimataifa ya Lugha za Ishara

Jumanne 28 Siku ya Kimataifa ya Kupata Habari
kwa wote

OKTOBA 2021

Jumamosi 09 Sku ya Posta Duniani

Alhamisi 14 Siku ya Nyerere

Jumatatu 18 Siku Kuu ya Maulid

NOVEMBA 2021

Jumapii 21 Siku ya Televisheni Duniani

DESEMBA 2021

Alhamisi 09 Maadhimisho ya Siku ya Uhuru

Jumamosi 25 Krisimasi

Jumapili 26 Siku kuu ya Zawadi



